Lời nói đầu 

Quý bạn đọc thân mến!

Để thuận tiện cho việc chuyển thư phản ánh, kiến nghị và giải đáp về chính sách, pháp luật của công dân tới UBND tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu xem xét, giải quyết, đảm bảo thông tin chính xác, Cổng Thông tin điện tử tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu đề nghị bạn đọc:

Điền đầy đủ và chính xác các thông tin cá nhân: họ và tên, ghi rõ địa chỉ nơi cư trú (số nhà, đường, khu phố hoặc thôn, ấp, phường hoặc xã, huyện hoặc thành phố), địa chỉ thư điện tử…vào các ô phía dưới theo mẫu hướng dẫn. Nội dung thư phản ánh, kiến nghị và giải đáp về chính sách, pháp luật cùng với các thông tin cá nhân phải sử dụng tiếng Việt có dấu. Khi phản ánh một vấn đề phải nêu rõ vấn đề, tình hình hoặc trình bày rõ sự việc vướng mắc cần giải đáp, giải quyết.

Những bức thư không đáp ứng được các yêu cầu nêu trên sẽ không được Cổng Thông tin điện tử tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu giải đáp. Thư hợp lệ sẽ được chúng tôi chuyển tới các cơ quan chức năng có thẩm quyền để xem xét và có phản hồi trong thời gian sớm nhất. Nội dung phản hồi được gửi đến hộp thư của quý bạn đọc hoặc đăng tải trên chuyên mục Hỏi đáp trực tuyến.

Xin trân trọng cảm ơn sự tin cậy và hợp tác của bạn đọc!

HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN HỎI ĐÁP TRỰC TUYẾN
Từ khóa
Lĩnh vực
Tên
Email
Địa chỉ
Tiêu đề
Lĩnh vực
Nội dung
Mã xác nhận captcha
Nhập mã xác nhận
Câu hỏi Lĩnh vực Trả lời
Hoi thu tuc dat dai
Xin hỏi về trình tự thủ tục xin gia hạn quyền sử dụng đất nông nghiệp trên địa bàn tỉnh BR-VT
Người gửi: Nguyễn Thái Bính Thời gian: 02:05 | 24/05/2013
Đất đai
Tổng 1
hồ sơ và quy trinh xin giấy phép
Muốn hỏi hồ sơ và quy trình xin giấy phép nạo vét sông, giấy phép đầu tư (cấp mới và cấp bổ sung), giấy phép xây dựng, giấy phép sở hữu công trình
Người gửi: Sunflower Thời gian: 01:05 | 22/05/2013
Hỏi đáp về thủ tục hành chính
Tổng 1
thi nâng ngạch viên chức
Em là giáo viên THCS .Cho em hỏi năm 2013 tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu có tổ chức thi nâng ngạch viên chức không ạ? Thời gian thi là lúc nào? điều kiện dự thi là gì? Em xin cảm ơn!
Người gửi: Nguyễn Thị Hiền Thời gian: 10:04 | 11/04/2013
Hỏi đáp tư vấn pháp luật
Tổng 1
Giải quyết hóa giá nhà đất theo Nghị định 61/CP
Nội dung: Tôi x in tường trình về nguồn gốc sử dụng nhà, đất tại địa chỉ số 80 Phan Chu Trinh, phường 2, Tp Vũng Tàu, Tỉnh BR-VT ( địa chỉ cũ 113/1 và 113/2, phường 2, TP Vũng Tàu, Tỉnh BR-VT xem thêm >>
Người gửi: Nguyễn Văn Xuân Thời gian: 01:04 | 05/04/2013
Đất đai
Tổng 1
Giảm học phí khi theo học ngành nguy hiểm độc hại
Chào Anh, chị   Tôi tên là Võ Đinh Thiên , ngụ tại Tổ 80, Ấp Liên Hiệp 1, Xã Xà Bang, Huyện Châu Đức, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.  Tôi là sinh viên trường đại học BKTPHCM khóa 2007-2012. Vừa xem thêm >>
Người gửi: Võ ĐÌnh Thiên Thời gian: 07:04 | 03/04/2013
Hỏi đáp về thủ tục hành chính
Tổng 1
Showing 171 - 175 of 175 results.
Số trang được hiển thị
Trang của 18